Top Performers

ಪದಕ / ಬಹುಮಾನ ವಿಜೇತರ ಪಟ್ಟಿ

ಗಾಯನ ವಿಭಾಗ:

ಅಶ್ವಿನಿ

ಪಿ.ಜಿ

ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಸಂಗೀತ ಗಾಯನ
 

ಮಹಾಮಹೋಪಾಧ್ಯಾಯ ಡಾ.ರಾ.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ
ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ.
ಕರ್ನಾಟಕ ಕಲಾಶ್ರೀ ಡಾ. ಸರ್ವಮಂಗಳಾ ಶಂಕರ್ ಮತ್ತು 
ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್.ಶಂಕರ್ ಪಟೇಲ್ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ.
                                                            ಪ -2

ರಘು.ಆರ್
ಯು.ಜಿ
ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಗೀತ ಗಾಯನ

ಶ್ರೀಮತಿ ಎಚ್.ಕೆ.ಪಾರ್ವತಮ್ಮ ಸಂಸ್ಮರಣಾ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ.
ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಗೋವಿಂದ ರಾಜನ್ ಸಂಸ್ಮರಣಾ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ.
                                  ಪ -2

ವಾದ್ಯ ಸಂಗೀತ ವಿಭಾಗ:

ಕೇದಾರ್‍ನಾಥ್ ಹವಾಲ್ದಾರ್
ಪಿ.ಜಿ
ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ವಾದ್ಯ ಸಂಗೀತ ತಬಲ

ಮಹಾಮಹೋಪಾಧ್ಯಾಯ ಡಾ ರಾ. ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಸಂಶೋಧನಾ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ.
                                   ಪ - 1

ಭರತನಾಟ್ಯ ವಿಭಾಗ

 

ದೀಪಿಕಾ. ಪಿ.ಎನ್
ಪಿ.ಜಿ
ಭರತನಾಟ್ಯ

ಮಹಾಮಹೋಪಾಧ್ಯಾಯ ಡಾ.ರಾ. ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಸಂಶೋಧನಾ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ
                                                                                              ಪ - 1

 

ಅರ್ಚನಾ ಎಂ.ಎಸ್
ಪಿ.ಜಿ
ಭರತನಾಟ್ಯ

ಡಾ.ವಸುಂಧರಾ ದೊರಸ್ವಾಮಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ
                        ಪ - 1

ಕಾತ್ಯಾಯಿನಿ.ಎಸ್.ಸಿ
ಯು.ಜಿ
ಭರತನಾಟ್ಯ

ನಾಟ್ಯಾಚಾರ್ಯ ಕೆ. ಮುರುಳಿಧರ ರಾವ್ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ
ದಿ. ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಮ್ಮ ಅಮೃತೇಶ್ವರ ದತ್ತಿ ನಗದು ಬಹುಮಾನ
                             ಪ -1, ಬ-1

                                

KARNATAKA STATE DR. GANGUBAI HANGAL MUSIC AND PERFORMING ARTS UNIVERSITY
JLB Road, Lakshmipuram, Mysuru – 570004.

NUMBER OF STUDENTS ELIGIBLE FOR THE AWARD OF VARIOUS

DEGREES AT THE FIRST ANNUAL CONVOCATION-2015

Sl  no.

Faculty

Number of Candidates

PG Degree

UG Degree

Total

Men

Women

Total

Men

Women

Total

Men

Women

Total

01.

Vocal Music

08

11

19

01

00

01

09

11

20

02.

Instrumental Music

03

01

04

00

00

00

03

01

04

03.

Dance

00

09

09

00

02

02

00

11

11

 

Total

11

21

32

01

     02

     03

12

23

35

                       

Total number of candidates eligible for different degrees : 35        Men-12     Women-23     

  Sd/-          

Dr. M.S. Shekar  

Registrar (Evaluation) 

 

FACULTY OF VOCAL MUSIC

DEPARTMENT   OF   STUDIES   IN  KARNATAKA MUSIC  VOCAL

MASTER OF ARTS

MARCH-2013

SL NO.

REG. NO

NAME

CLASS

01.

MAK0001

ANANTHARAMU M.L

SECOND

02.

MAK0002

POORNIMA  H.S

SECOND

03.

MAK0003

YAMUNADEVI   H.N

SECOND

SEPTEMBER-2013

04.

MAK0004

KALPANA H.C

FIRST

05.

MAK0005

PUSHPALATHA D.L

SECOND

06.

MAK0006

YOGASHREE M.V

FIRST

III BATCH-SEPTEMBER-2014

07.

MAK0007

JYOTHI DIKSHIT

SECOND

08.

MAK0008

LAKSHMI B.R

SECOND

09.

MAK0010

MAHENDRA  R.

SECOND

 

BACHELOR  OF ARTS

 SEPTEMBER-2014

 

10.

BAK0002

RAGHU R.

DISTINCTION

 

 

 

                                                                                                   MASTER OF ARTS

                                                                                              MARCH-2013

 

11.

11.      MAH0001

ANANDARAJA GYANAPPA GONAVARA

DISTINCTION

 

12

12.       MAH0002

DATTATREYA L. VELANKAR

DISTINCTION

 

13.

13.       MAH0004

PARVATI

FIRST

 

 

 

 

SEPTEMBER-2013

 

14

    14.       MAH0003

OMKARNATH HAVALDAR

DISTINCTION

 

15.

15.    MAH0005

CHAITRA. H.M

FIRST

 

16.

16.   MAH0006

MAHANTESH

SECOND

 

17.

17.    MAH0007

RADHIKA.S.DEMATTY

FIRST

 

18.

18.    MAH0008

SHIVAKUMAR. M

DISTINCTION

 

 

SEPTEMBER-2014

 

19.

19.  MAH0009

ASHWINI

DISTINCTION

 

20.

20.  MAH0012

VIJAYKUMAR B. PATIL

 

 

 

PASS

 

FACULTY OF INSTRUMENTS

DEPARTMENT   OF   STUDIES   IN  HINDUSTANI INSTRUMENTAL MUSIC  - TABLA

MASTER OF ARTS

SEPTEMBER-2014

SL NO.

REG. NO

NAME

CLASS

21.

MAT0001

KEDARNATH HAVALDAR

DISTINCTION

22.

MAT0002

JAGADISHA MURTHY. S

SECOND

DEPARTMENT   OF   STUDIES   IN  KARNATAKA INSTRUMENTAL MUSIC  - VIOLIN

MASTER OF ARTS

                                                                         SEPTEMBER-2013

23.

MAV0001

APOORVA. K

PASS

 

 

                                                             SEPTEMBER-2014

24.

MAV0002

CHANDAN B.

PASS

 

FACULTY OF  DANCE

DEPARTMENT   OF   STUDIES   IN  DANCE - BHARATHANATYA

MASTER OF ARTS

SEPTEMBER-2013

SL NO.

REG. NO

NAME

CLASS

25.

MAB0001

CHANDANA.C.K

FIRST

26.

MAB0002

DEEPIKA. P.N

FIRST

27.

MAB0003

NAYANA SHIVARAM

DISTINCTION

28.

MAB0004

SARAH GASSER

DISTINCTION

 

SEPTEMBER-2014

29.

MAB0005

ARCHANA. M.S

DISTINCTION

30.

MAB0007

NAGASHREE. M.B

FIRST

31.

MAB0008

RAMYA. S

FIRST

32.

MAB0009

SINDHU. G

SECOND

33.

MAB0010

SUMA. V

SECOND

 

BACHELOR OF ARTS

SEPTEMBER-2014

34.

BAB0001

KATHYAYINI. S.C

DISTINCTION

35.

BAB0002

KANCHANASHREE. S

DISTINCTION